ผลการแข่งขัน Thailand English Online Contest ครั้งที่ 2 รอบชิงแชมป์จังหวัด
Home  »   »  ผลการแข่งขัน Thailand English Online Contest ครั้งที่ 2 รอบชิงแชมป์จังหวัด
Headline : ผลการแข่งขัน Thailand English Online Contest ครั้งที่ 2 รอบชิงแชมป์จังหวัด
Date : 22   พฤศจิกายน   2559
View : 413
By Mr.D
  

ผลการแข่งขัน Thailand English Online Contest by EOL System ครั้งที่ 2 รอบชิงแชมป์จังหวัด

จังหวัดนครราชสีมา ระดับประถมศึกษา

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนอนุบาลนครราชสีมา

Epic  Snow  Firefly

ด.ช.ณัทโชด อิทรกำแพง

ด.ช.ปุณยวีร์ บำรุงเกาะ

โรงเรียนอนุบาลนครราชสีมา

English League

ด.ช.พัทธนันท์ ปราณีรัชต์เลิศ

ด.ญ.นราพร อรุณเจริญฉาย

โรงเรียนอนุบาลสมปอง

MN0204

ด.ญ.พรนัชชา จิตไธสง

ด.ญ.นิชานันท์ ป่าขมิ้น

โรงเรียนสุขานารี

Wonder Girls

ด.ญ.วิจิตรา  สว่างพลกรัง

ด.ญ.นภัทร  ตั้งเจริญ

โรงเรียนเทศบาล3 ยมราชสามัคคี

Shark

ด.ช.วิวรรธน์ ธนพิบูลพงศ์

ด.ญ.อิชยาภรณ์ รีสันเทียะ

 

จังหวัดสุรินทร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนสนมวิทยาคาร

SNW1

ด.ญ.ณิชาภัทร ไชยศรีษะ

ด.ญ.บุณมาพร สมหวัง

โรงเรียนบัวเชดวิทยา

มิลาด้า

ด.ญ.วริษา  พลแสน

ด.ญ.ปัญณพร  มะลิงาม

โรงเรียนสุรพินท์พิทยา

EXO L A.R.M.Y.

ด.ญ.พิยดา พิมพ์จันทร์

ด.ญ.ศุภานิช สาทอง

โรงเรียนสนมวิทยาคาร

SNW3

น.ส.นันทิกานต์ จันทะวาล

ด.ญ.วริสรา มั่นประกอบ

โรงเรียนกระเทียมวิทยา

K.T.W.6

นายธนพัฒน์ มั่งสมบัติ

น.ส.ปิยพร เฉลิมรัมย์

 

จังหวัดสุรินทร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนสุรพินท์พิทยา

Selena

น.ส.ทิภาภรณ์ สวัสดี

น.ส.อรสา ฤกษ์ดี

โรงเรียนบัวเชดวิทยา

PFTEAM

น.ส.อรัญญา  ระยาย้อย

น.ส.อรัชพร  สาแก้ว

โรงเรียนกระเทียมวิทยา

K.T.W.7

น.ส.ณัฐพร  ใจงาม

น.ส.มนต์ธิกา  ภูตาเลิศ

โรงเรียนสนมวิทยาคาร

SNW8

น.ส.ศิลาทิพย์ ภาระกูล

น.ส.เสมียน พางพอก

โรงเรียนพนมดงรักวิทยา

C

น.ส.ศุภานัน ตรงแก้ว

น.ส.ถิรดา สายยศ

 

จังหวัดขอนแก่น ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนคำแคนวิทยาคม

Giant

ด.ญ.จุฬาลักษณ์ สีไสไพ

ด.ญ.ปรีดาวรรณ นิยมไทย

โรงเรียนมัญจาศึกษา

MC Power I

ด.ช.กิตติพัฒน์ ลี้สมบัติวัฒนะ

ด.ช.พัชรพงษ์ คงถาวร

โรงเรียนมัญจาศึกษา

MC Power II

ด.ญ.วรรณวรินทร์  คนคม

ด.ญ.วิภาลักษณ์  แจ้งภูเขียว

โรงเรียนคำแคนวิทยาคม

The First

ด.ช.นิธิ สุดชาติ

ด.ญ.ศศิพร อำคา

-

-

-

-

 

จังหวัดขอนแก่น ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนมัญจาศึกษา

Manchasuksa C

นายวิศรุต ไกยราช

น.ส.ณัฎฐณิชา ศรีลาศักดิ์

โรงเรียนมัญจาศึกษา

Manchasuksa B

น.ส.ปริมวลี อุ่นถิ่น

น.ส.สุรัชดาภรณ์ พิทักษ์

โรงเรียนคำแคนวิทยาคม

Invisible

น.ส.นภาวรรณ ลิ้มเนาวรัตน์

นายปารวิทย์ แก้วสมจันทร์

โรงเรียนคำแคนวิทยาคม

Incredible

น.ส.กฤติยา เหล็กจาน

น.ส.อารียา สีนาค

-

-

-

-

 

จังหวัดเลย ระดับประถมศึกษา

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนอนุบาลเลย

Victoria

ด.ญ.ธนพร สหายา

ด.ญ.อรนลิน สักรอ

โรงเรียนอนุบาลเลย

Anyway

ด.ญ.รัชชประภา อภิสิทธิ์พงศ์

ด.ญ.ชุติมน พานกระดึง

โรงเรียนเมืองเลย

Zero to nine

ด.ช.สานตะวัน แก้วมณี

ด.ช.อนาวิน ธีรบวร

โรงเรียนเมืองเลย

B.V.เมืองเลย

ด.ญ.บรรธิตา บรรพลา

ด.ญ.แพรวา บุตรดีศักดิ์

โรงเรียนชุมชนภูเรือ

Nicasio

ด.ญ.อิงลดา ทองหาว

ด.ช.วิชญ์พล สุขพล

 

จังหวัดตาก ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น

 

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนตากพิทยาคม

COSMO

ด.ญ.กชกร แสนหาญ

ด.ญ.ชุติกาญจน์ สุระวาศรี

โรงเรียนตากพิทยาคม

18

ด.ช.ธนบดี  ดำนิล

ด.ช.สุรบดินทร์  ทาวงค์ษา

โรงเรียนอุ้มผางวิทยาคม

GRAIN 1

ด.ช.วริศ โตวรานนท์

ด.ช.พงศภัค มากรักชาติ

โรงเรียนอุ้มผางวิทยาคม

Grian2

ด.ช.วชิรศักดิ์ เต่าคำ

ด.ช.ภูรินัฐ เสมอพิทักษ์

โรงเรียนพบพระวิทยาคม

P.W.3.3

ด.ญ.อาลิสา เสาหล้า

ด.ญ.น้ำฝน พันธุ์แจ่ม

 

จังหวัดตาก ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนตากพิทยาคม

AjMBff

นายธนญ  ชัยมงคล

น.ส.พรลภัส  จันทร์วิไลนคร

โรงเรียนตากพิทยาคม

SME#8

นายจามัย   คล่องดี

น.ส.วริษฐา  บุตรดี

โรงเรียนพบพระวิทยาคม

P.W.4.5

นายปณิธาน จันตรี

นายจิรัฎปรัชญ์ บุญปาล

โรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม

FORWORD

น.ส.สิรามล ปัญญาเมา

น.ส.ณัฐริกา สีสุก

โรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม

1724 (seventeen twenty four)

นายศุภกร แก้วปาคำ

น.ส.พัทธ์ธีรา วิชญาฐิติพัทธ์

 

จังหวัดพะเยา ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนเชียงคำวิทยาคม

CKWUP5

น.ส.วราพร  ใจคำสุข

น.ส.มณฑิตา ใจกว้าง

โรงเรียนเชียงคำวิทยาคม

CKWUP1

นายรัชชนนท์ สะโมสูงเนิน

นายพีรภพ แก้วคำปา

โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยพะเยา

DeSUP Team 28

น.ส.ณัฐฐา จำปาแก้ว

น.ส.สุธินี หอมนาน

โรงเรียนถ้ำปินวิทยาคม

Devil

น.ส.พัทธนันท์  วุฒิ

นายภาณุวัฒน์   สีมา

โรงเรียนถ้ำปินวิทยาคม

The Risk

น.ส.รัตติกาล  สายสุวรรณ

นายราเชน  เผ่าต๊ะใจ

 

จังหวัดเชียงใหม่ ระดับประถมศึกษา

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

PRC#24

ด.ช.ฐนกร เอื้อนยิ่งศักดิ์

ด.ช.สิรวิชญ์ ตั้งตรงทรัพย์

โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

PRC#5

ด.ช.วรัตน์พงษ์ ดอนดี

ด.ญ.พิชญาภัค ศิริรัตน์

โรงเรียนอนุบาลเชียงใหม่

Miracle

ด.ช.เกรียงศักดิ์ สุใจ

ด.ญ.พิมพ์ชนก อยู่เกาะ

โรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัย

Octopus

ภัทรสิริ เพียรมงคล

มนต์สิชา ไชยวงศ์

โรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัย

Blue Whale

กนกกร ไข่ลือนาม

อิซาเบล โนรา แวลลีย์

 

จังหวัดสุโขทัย ระดับประถมศึกษา

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนอนุบาลศรีสัชนาลัย

(บ้านหาดสูง)

ABSL4

ด.ญ.สุภาวดี ทองคำ

ด.ญ.เศวตพรรณ ชยสรรพสิทธิ์

โรงเรียนบ้านคลองตาล

(กระจ่างจินดา)

Krajang2

ด.ญ.พิญาภา มีอาหาร

ด.ญ.นวินดา ลิ่มภูษิตเจริญ

โรงเรียนบ้านคลองตาล

(กระจ่างจินดา)

Krajang1

ด.ญ.วิชญาพร ช่วยเพ็ญ

ด.ญ.บวรลักษณ์ ชัยจิตติประเสริฐ

โรงเรียนอนุบาลศรีนคร

(ไทยธัญญานุกูล)

ANS4

ด.ญ.ดาวมณี แซ่ฟ่าน

ด.ญ.เบญจวรรณ เทวะ

โรงเรียนอนุบาลศรีนคร

(ไทยธัญญานุกูล)

ANS1

ด.ช.ธีมากร ทองพราว

ด.ช.ศุภกิจ สุวรรละโพลง

 

จังหวัดสุโขทัย ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา

CYSH

ด.ญ.วรรณรัตน์  ประหลาดเนตร

ด.ญ.ชนิกานต์  แบบประดับ

โรงเรียนเมืองเชลียง

JUST RIGHT

น.ส.ชนิตา  แสงโสด

น.ส.อรไพริน  เปลี่ยวญาติ

โรงเรียนบ้านสวนวิทยาคม

tonplang

ด.ช.สุรศักดิ์    สุขกล่ำ

ด.ญ.ชนิฎาภรณ์  บุตรคำ

โรงเรียนเมืองเชลียง

flukmint

ด.ญ.จิราพัชร์ แบนปิง

น.ส.พรพิมล สืบพันธ์

โรงเรียนขุนไกรพิทยาคม

Wan Wan

น.ส.อุบลวรรณ บุญญา

น.ส.ยุวภา ทับจ๊อก

 

จังหวัดสุโขทัย ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา

stayhigh

น.ส.จารุภัทร หมื่นรักษ์

น.ส.นภากาญจน์ ฟักบาง

โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา

Team Team

น.ส.ชาลิสา ดลจิตต์

น.ส.ณัฐนรี เงินนา

โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์

Real_pcy

นายวัชรพงษ์ วงศ์กรด

น.ส.ธนัญญา ดอกคำสัก

โรงเรียนเมืองเชลียง

Gray

นายธีรพล  ทูลมาก

น.ส.มณีรัตน์  เก้ารัตน์

โรงเรียนเมืองเชลียง

Peace

น.ส.สุวรรณภา  เชาว์ดี

น.ส.กนกพร  เปียชู

 

จังหวัดปทุมธานี ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย รังสิต

PJ

ด.ช.ภานุวิชญ์ เชื่อมไธสง

ด.ช.จูเลี่ยน คริสโตเฟอร์ ดาร์

โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย รังสิต

Tomatoes

ด.ญ.ธัญรดา แก้วนามไชย

ด.ญ.พิญาดา ศิริซุ้มสุวรรณ

โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ปทุมธานี

First Prize

ด.ญ.สุกัญญา จันทร์โฉม

ด.ช.โภไคย โสภณโภไคย

โรงเรียนคณะราษฎร์บำรุงปทุมธานี

คณะราษฎร์บำรุงปทุมธานี ม.ต้น ทีมที่ 1

ด.ญ.ณชนก  เทพนม

ด.ญ.พรหมพร  พรมจิ๋ว

โรงเรียนคณะราษฎร์บำรุงปทุมธานี

คณะราษฎร์บำรุงปทุมธานี ม.ต้น ทีมที่ 2

ด.ญ.จิตานันท์  แก้วศรี

ด.ญ.นันทิตา กรรณิการ์

 

จังหวัดปทุมธานี ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย รังสิต

Conqueror

นายศิวภัฏ ชั่งดวงจิตต์

นายชำนิพล เตชะวรพงศ์

โรงเรียนสายปัญญารังสิต

Team A

น.ส.ชลชฏิล  ชอบชื่นชม

นายพชร  ศรีวิลัย

โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย รังสิต

skr.6

น.ส.ธนัชชา หวังดี

น.ส.ภาวินี ชุ่มชาติ

โรงเรียนสายปัญญารังสิต

Team B

น.ส.พิชญา  จำนงค์ชอบ

น.ส.สุกาญจน์   เมธยกุล

โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี

Team 3

นายนุกูล ไหลนานานุกุล

น.ส.ปรีติประภา ทัศนาทร

 

จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนนครหลวง
"อุดมรัชต์วิทยา"

CHANTRISS

ด.ญ.ชรินรัตน์ ชูริบัตร

ด.ช.สรสิช สุขเกษม

โรงเรียนนครหลวง
"อุดมรัชต์วิทยา"

charlie puth

ด.ญ.สาธิณี อู่ทอง

ด.ญ.สุภัชชา จำรัสพงษ์

โรงเรียนอุทัย

Secret night

ด.ช.รชต วัฒนจารุพงศ์

ด.ญ.อนุสรา เหล็กไหล

โรงเรียนอุทัย

Joker

ด.ญ.พัชรี ตรีราวาส

ด.ญ.รัชนี มายูร

 

จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนอุทัย

ชัชพล

นายชัชพล ถันทอง

นายสพลดนัย สีดำ

โรงเรียนนครหลวง
"อุดมรัชต์วิทยา"

the angel

นายนิติพัทธ์ ดีล้น

นายชาคริต คำนูญ

โรงเรียนอุทัย

Taksina

น.ส.ทักษิณา กลางสมทบ

น.ส.ขวัญตา เกิดทวี

โรงเรียนนครหลวง
"อุดมรัชต์วิทยา"

Want

น.ส.ธัญวรัตน์ พิมพ์โคกแฝก

น.ส.วรินทร ปั้นทอง

 

จังหวัดราชบุรี ระดับประถมศึกษา

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนดรุณาราชบุรีวิเทศศึกษา

Over watch

ด.ช.ธนยศ องค์พิสุทธิ์

ด.ญ.พิมพ์พัชชา เรทนู

โรงเรียนนารีวิทยา

English Queen

ด.ญ.ปวริศา สุทธิจิต

ด.ญ.พรรณวสา  ศรีสังวรณ์

โรงเรียนดรุณาราชบุรีวิเทศศึกษา

Just a genius

ด.ญ.ปวิชญา วัฒนไพบูลย์

ด.ช.กานต์ สิทธิกัน

โรงเรียนนารีวิทยา

Gamer_Thailand

ด.ช.ชยทัต มังกรพันธ์

ด.ช.เสฎฐพงศ์ อภิรักษธนานนท์

โรงเรียนสมศักดิ์วิทยา

Spanish Cherry

ด.ญ.พัชรพร เครือสินธุ

ด.ญ.ไปรยา บุหงาแดง

 

จังหวัดราชบุรี ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนดรุณาราชบุรีวิเทศศึกษา

Illuminati

ด.ช.จิรันตน์ กิตติพงศธรชัย

ด.ช.จิรพันธุ์ จิรโชติเกศกุล

โรงเรียนดรุณาราชบุรีวิเทศศึกษา

P&P

ด.ช.ภูมิรพี ถิ่นโพธิ์วงษ์

ด.ช.ศิวกร ธาตุทวี

โรงเรียนประสาทรัฐประชากิจ

Luciano of Cantus

ด.ญ.ภาภิมล จิตรกสิกร

ด.ญ.ปิยนุช มุกดาสาคร

โรงเรียนประสาทรัฐประชากิจ

SN

ด.ช.คัดสรร วงศ์สุรินทร์

ด.ญ.สุธิชา บุตรรัตน์

โรงเรียนนารีวิทยา

Team Loser

ด.ญ.รณิดา   จิรรุ่งะราเดช

ด.ญ.ณัฎฐ์นรี   นาคสมบัติ

 

จังหวัดราชบุรี ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนดรุณาราชบุรีวิเทศศึกษา

2 ducks

น.ส.ปิยะนันท์ เมฆรุ่งโรจน์

นายวรภาส ผลพนม

โรงเรียนดรุณาราชบุรีวิเทศศึกษา

Whatever

น.ส.ทานตะวัน สุขนันทศักดิ์

น.ส.รัญชนา วงศาโรจน์

โรงเรียนดรุณาราชบุรี

The Mars

นายปฏิการณ์ ทองบัว

นายภควัต เหมือนจันทร์เชย

โรงเรียนนารีวิทยา

Team VM

น.ส.อติญา   มีสีผ่อง

น.ส.นวตวัญ  พินดง

โรงเรียนดรุณาราชบุรี

Little Tiger

น.ส.วราภรณ์ ติรคุณบูรณะ

น.ส.พิจิตรา สายเกื้อกูล

 

จังหวัดปราจีนบุรี ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง

INDA

น.ส.พุทธาพร สังข์เครือ

น.ส.ศิรดา พงศ์อรพินท์

โรงเรียนมารีวิทยา ปราจีนบุรี

FightWorld

นายพรหมบุศย์ เชิดชู

นายจิตติ แสงส่ง

โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง

PonMo

นายอัศวิน มานะบัง

น.ส.นันท์นภัส ภูมีทอง

โรงเรียนศรีมโหสถ

SO INTELLIGENT

น.ส.ชุติมา วีระกุล

นายพชร พันธ์ทา

โรงเรียนมารีวิทยา ปราจีนบุรี

Bello

น.ส.ปภาดา เลิศศักดิ์วิมาน

นายภูมิรพี ศรีนิล

 

จังหวัดเพชรบุรี ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี

Half time a lucky dream

ด.ช.ณฐโชค เอกธีรธรรม

ด.ช.วัชรธร หมู่ทองคำ

โรงเรียนอรุณประดิษฐ์

we are care 1

ด.ญ.อาร์ลีซอล เกรสเท็นเบอร์เกอร์

ด.ญ.พัชรนันท์ แก้วสองสี

โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี

Banana

ด.ญ.ญาตาวี ฤทธิเพชรอัมพร

ด.ญ.กนกรดา แซ่ลิ้ม

โรงเรียนอรุณประดิษฐ์

we are care 2

ด.ญ.สุพิชญา นิ่มประดิษฐ์

ด.ญ.อมลรดา ทองโปร่ง

 

จังหวัดเพชรบุรี ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนอรุณประดิษฐ์

มะขามหวาน

น.ส.ไสภิดา ดีขั้ว

น.ส.ภานุพงษ์ ตั้นไทย

โรงเรียนอรุณประดิษฐ์

Aroon girl

น.ส.พรนภา วิโรจน์ประสิทธิ์

น.ส.เรวดี โคสินธิ์

โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี

TEAM.MAYONGCHID

น.ส.นฤมล ประกายแสงส่อง

น.ส.อาภาภรณ์ อาจแสน

 

จังหวัดภูเก็ต ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนขจรเกียรติศึกษา

BM

ด.ญ.เกษรทิพย์ มานะจิระ

ด.ญ.สุพิชชา เสาวณาภิบาล

โรงเรียนขจรเกียรติศึกษา

BN

ด.ช.ธนกฤต อินทรางกูร

ด.ญ.กรวรัญ ติรนันท์มงคล

โรงเรียนกะทู้วิทยา

Shy

ด.ช.พัฒนพงษ์ หนูไหม

ด.ช.เดช นาวิก

โรงเรียนกะทู้วิทยา

English in Sport

ด.ญ.ชญาดา ละออวงศ์

ด.ญ.มณัฐนันท์ วิรุฬห์วงศ์สกุล

 

จังหวัดกระบี่ ระดับประถมศึกษา

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนบ้านกอตง

Bankortong1

ด.ญ.สุวภัทร แก้วเกลี้ยง

ด.ญ.รัญชิดา เกื้อแก้ว

โรงเรียนอนุบาลกานตราช

Kantarach2

ด.ญ.เปมิกา พิพิธภัณฑ์

ด.ช.พีรพัฒน์ มุขช่วย

โรงเรียนบ้านคลองไคร

KB3

ด.ญ.สุนันทา เล็กกอ

ด.ญ.ชนัญญา หลานเด็น

โรงเรียนอนุบาลกานตราช

Kantarach4

ด.ช.กิตติธัช ขวางเสน

ด.ญ.จุฬาลักษณ์ มงคลบุตร

โรงเรียนบ้านกอตง

Bankortong

ด.ช.อภิชาติ ขวดแก้ว

ด.ญ.นันทกาญ ศรีประเสริฐ

 

จังหวัดกระบี่ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนอำมาตย์พานิชนุกูล

Ninja In Pyjamas

ด.ช.กุลธวัช ชอบทำกิจ

ด.ช.กอฟฟารี่ ดินแดง

โรงเรียนอำมาตย์พานิชนุกูล

Dream Team

ด.ช.กฤติน พิทักษ์วงศ์

ด.ญ.ณัฐณิชา เอี๋ยวพานิช

โรงเรียนบ้านกอตง

Bankortong5

ด.ญ.ศิรประภา สิมาจารย์

ด.ญ.จุฑามาศ ครุฑธามาศ

โรงเรียนบ้านกอตง

Bankortong6

ด.ญ.สุนิชา ครุฑธามาศ

ด.ญ.วิมาขวัญ เกิดทอง

โรงเรียนบ้านคลองไคร

KK3

น.ส.วรรณวลี เจะเหลา

น.ส วนิดา หาญทะเล

 

จังหวัดพังงา ระดับประถมศึกษา

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนวัดประชุมศึกษา

lady andaman

ด.ญ.รัฐพร พัฒนสุพงษ์

ด.ญ.สวิชญา ตัณฑวิบูลย์

โรงเรียนอนุบาลพังงา

Social Test

ด.ญ.หทัยภัทร เมฆประสิทธิ์

ด.ช.ธนภัทร ลิ่มโลหะ

โรงเรียนอนุบาลพังงา

Team English In Pink Heart

ด.ช.พิพัฒน์พงษ์ พรรณราย

ด.ญ.ณัฐนันท์ เร็วเรียบ

โรงเรียนบ้านโคกยาง

dowarmont

ด.ญ.อัมดัสลาม วาดวงศ์พักตร์

ด.ญ.มัณฑิตา ดินหมิน

โรงเรียนวัดประชุมศึกษา

kitty

ด.ญ.มณีรัตน์ ชูวงศ์

ด.ญ.มลธิตา สุวรรณโชติ

 

จังหวัดสุราษฎร์ธานี ระดับประถมศึกษา

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนธิดาแม่พระ

ป.5/11 G

ด.ญ.ณฐศศิร์ พันธุ์พงศ์ศิริ

ด.ญ.เปมิกา อดิเทพสถิต

โรงเรียนจอย

Joy001

ด.ญ.รชตมน แก้วอำไพ

ด.ญ.ชีวาทิพย์ วีระวานิช

โรงเรียนธิดาแม่พระ

ป.6/11 K

ด.ญ.พิมพ์ภัทร์ บัวสุวรรณ

ด.ญ.กรณัฏฐ์ โกยสมบัติโอฬาร

โรงเรียนบ้านคลองสระ

Firstteam

ด.ญ.ยวิษฐา ครุยทอง

ด.ญ.บุศรัตน์ พรหมอินทร์

โรงเรียนจอย

Joy007

ด.ช.รัชพล เกษตรสุนทร

ด.ญ.นิชา แกล้วกล้า

 

จังหวัดนครศรีธรรมราช ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

โรงเรียนเบญจมราชูทิศ

BM14

น.ส.ปภาวี  เรืองวัฒนกุล

น.ส.ปนุส  ก้องเกียรติงาม

โรงเรียนเบญจมราชูทิศ

BM15

น.ส.กันตา  ตระกูลเมฆี

น.ส.ธนันท์วรรณ์  รุ่งนิรันดรกุล

โรงเรียนดรุณศึกษา

Smart Boy

ด.ช.ชัชภิสิฐ วรรณสุข

ด.ช.เกียรติภูมิ สุวรรณจินดา

โรงเรียนปากพนัง

Bright Brains

ด.ญ.บุษยรัตน์ บุณยะภักดิ์

น.ส.วริศรา ช่อเชิดชูวงศ์

โรงเรียนปากพนัง

Strong

น.ส.ญาศมินทร์ เบนตี้อับดุลมาเล็ค

ด.ญ.สุนิสา จอมแก้ว

 

 

+++++++++++++++++++++++++++++++