รายชื่อผู้แข่งขัน Thailand English Online Contest ครั้งที่ 2 รอบชิงแชมป์ภาคการศึกษา 14
Home  »   »  รายชื่อผู้แข่งขัน Thailand English Online Contest ครั้งที่ 2 รอบชิงแชมป์ภาคการศึกษา 14
Headline : ภาค 14
Date : 6   ธันวาคม   2559
View : 135
By Mr.D
  

รายชื่อผู้แข่งขัน Thailand English Online Contest ครั้งที่ 2 ระดับภาคการศึกษา

ภาคการศึกษาที่ 14

ระดับประถมศึกษา

จังหวัด

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

นครราชสีมา

โรงเรียนอนุบาลนครราชสีมา

Epic  Snow  Firefly

ด.ช.ณัทโชค อินทรกำแพง

ด.ช.ปุณยวีร์ บำรุงเกาะ

นครราชสีมา

โรงเรียนอนุบาลนครราชสีมา

English League

ด.ช.พัทธนันท์ ปราณีรัชต์เลิศ

ด.ญ.นราพร อรุณเจริญฉาย

นครราชสีมา

โรงเรียนเทศบาล3 ยมราชสามัคคี

Shark

ด.ช.วิวรรธน์ ธนพิบูลพงศ์

ด.ญ.อิชยาภรณ์ รีสันเทียะ

นครราชสีมา

โรงเรียนอนุบาลสมปอง

MN0204

ด.ญ.พรนัชชา จิตไธสง

ด.ญ.นิชานันท์ ป่าขมิ้น

นครราชสีมา

โรงเรียนสุขานารี

Wonder Girls

ด.ญ.วิจิตรา  สว่างพลกรัง

ด.ญ.นภัทร  ตั้งเจริญ

สุรินทร์

โรงเรียนเมืองสุรินทร์

Solomon

ด.ญ.มรฑน์มรรษกร มหายศ

ด.ญ.จิตรลดา ศรีสูงเนิน

สุรินทร์

โรงเรียนเมืองสุรินทร์

P&P

ด.ช.ปฏิภาณ พลอินทร์

ด.ญ.ปริยากร จุฑาจันทร์

 

ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น

จังหวัด

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

นครราชสีมา

โรงเรียนอนุบาลสมปอง

Beau

ด.ญ.อริสา  แหยมนุช

ด.ญ.อริยา  ศึกษา

นครราชสีมา

โรงเรียนอนุบาลสมปอง

F&K

ด.ญ.อภัสรา กล้าแข็ง

ด.ญ.พิกุลแก้ว นาแซง

นครราชสีมา

โรงเรียนเทศบาล3 ยมราชสามัคคี

Leonard

ด.ช.ภัทรดนัย วิทยาอุดมพันธุ์

ด.ช.เทด กาซาบูแวนา

นครราชสีมา

โรงเรียนเทศบาล3 ยมราชสามัคคี

Friendship

ด.ช.อาราย กาซาบูแวนา

ด.ญ.ศุภัสศรณ์ ภควัฒน์โภคิน

สุรินทร์

โรงเรียนสุรพินท์พิทยา

EXO L A.R.M.Y.

ด.ญ.พิยดา พิมพ์จันทร์

ด.ญ.ศุภานิช สาทอง

สุรินทร์

โรงเรียนสนมวิทยาคาร

SNW3

น.ส.นันทิกานต์ จันทะวาล

ด.ญ.วริสรา มั่นประกอบ

สุรินทร์

โรงเรียนสนมวิทยาคาร

SNW1

ด.ญ.ณิชาภัทร ไชยศรีษะ

ด.ญ.บุณมาพร สมหวัง

สุรินทร์

โรงเรียนบัวเชดวิทยา

มิลาด้า

ด.ญ.วริษา  พลแสน

ด.ญ.ปัญณพร  มะลิงาม

สุรินทร์

โรงเรียนกระเทียมวิทยา

K.T.W.6

นายธนพัฒน์ มั่งสมบัติ

น.ส.ปิยพร เฉลิมรัมย์

 

ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย

จังหวัด

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

สุรินทร์

โรงเรียนสุรพินท์พิทยา

Selena

น.ส.ทิภาภรณ์ สวัสดี

น.ส.อรสา ฤกษ์ดี

สุรินทร์

โรงเรียนพนมดงรักวิทยา

C

น.ส.ศุภานัน ตรงแก้ว

น.ส.ถิรดา สายยศ

สุรินทร์

โรงเรียนสนมวิทยาคาร

SNW8

น.ส.ศิลาทิพย์ ภาระกูล

น.ส.เสมียน พางพอก

สุรินทร์

โรงเรียนบัวเชดวิทยา

PFTEAM

น.ส.อรัญญา  ระยาย้อย

น.ส.อรัชพร  สาแก้ว

สุรินทร์

โรงเรียนกระเทียมวิทยา

K.T.W.7

น.ส.ณัฐพร  ใจงาม

น.ส.มนต์ธิกา  ภูตาเลิศ