รายชื่อผู้แข่งขัน Thailand English Online Contest ครั้งที่ 2 รอบชิงแชมป์ภาคการศึกษา 7
Home  »   »  รายชื่อผู้แข่งขัน Thailand English Online Contest ครั้งที่ 2 รอบชิงแชมป์ภาคการศึกษา 7
Headline : ภาค 7
Date : 6   ธันวาคม   2559
View : 124
By Mr.D
  

รายชื่อผู้แข่งขัน Thailand English Online Contest ครั้งที่ 2 ระดับภาคการศึกษา

ภาคการศึกษาที่ 7

ระดับประถมศึกษา

จังหวัด

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

กระบี่

โรงเรียนบ้านกอตง

Bankortong1

ด.ญ.สุวภัทร แก้วเกลี้ยง

ด.ญ.รัญชิดา เกื้อแก้ว

กระบี่

โรงเรียนอนุบาลกานตราช

Kantarach2

ด.ญ.เปมิกา พิพิธภัณฑ์

ด.ช.พีรพัฒน์ มุขช่วย

กระบี่

โรงเรียนบ้านคลองไคร

KB3

ด.ญ.สุนันทา เล็กกอ

ด.ญ.ชนัญญา หลานเด็น

กระบี่

โรงเรียนอนุบาลกานตราช

Kantarach4

ด.ช.กิตติธัช ขวางเสน

ด.ญ.จุฬาลักษณ์ มงคลบุตร

กระบี่

โรงเรียนบ้านกอตง

Bankortong

ด.ช.อภิชาติ ขวดแก้ว

ด.ญ.นันทกาญ ศรีประเสริฐ

พังงา

โรงเรียนบ้านโคกยาง

dowarmont

ด.ญ.อัมดัสลาม วาดวงศ์พักตร์

ด.ญ.มัณฑิตา ดินหมิน

พังงา

โรงเรียนวัดประชุมศึกษา

lady andaman

ด.ญ.รัฐพร พัฒนสุพงษ์

ด.ญ.สวิชญา ตัณฑวิบูลย์

พังงา

โรงเรียนวัดประชุมศึกษา

kitty

ด.ญ.มณีรัตน์ ชูวงศ์

ด.ญ.มลธิตา สุวรรณโชติ

พังงา

โรงเรียนอนุบาลพังงา

Social Test

ด.ญ.หทัยภัทร เมฆประสิทธิ์

ด.ช.ธนภัทร ลิ่มโลหะ

พังงา

โรงเรียนอนุบาลพังงา

Team English In Pink Heart

ด.ช.พิพัฒน์พงษ์ พรรณราย

ด.ญ.ณัฐนันท์ เร็วเรียบ

ภูเก็ต

โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต

Wannabe

ด.ญ.กวิสรา จำปาดะ

ด.ญ.โรสนี คอดการ์

ภูเก็ต

โรงเรียนดาราสมุทรภูเก็ต

Beavs

ด.ช.อานุภาพ จัสติน จันทร์หอม

ด.ช.นุติ พรหมศิวะพัลลภ

 

ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น

จังหวัด

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

กระบี่

โรงเรียนอำมาตย์พานิชนุกูล

Ninja In Pyjamas

ด.ช.กุลธวัช ชอบทำกิจ

ด.ช.กอฟฟารี่ ดินแดง

กระบี่

โรงเรียนอำมาตย์พานิชนุกูล

Dream Team

ด.ช.กฤติน พิทักษ์วงศ์

ด.ญ.ณัฐณิชา เอี๋ยวพานิช

กระบี่

โรงเรียนบ้านกอตง

Bankortong5

ด.ญ.ศิรประภา สิมาจารย์

ด.ญ.จุฑามาศ ครุฑธามาศ

กระบี่

โรงเรียนบ้านกอตง

Bankortong6

ด.ญ.สุนิชา ครุฑธามาศ

ด.ญ.วิมาขวัญ เกิดทอง

กระบี่

โรงเรียนบ้านคลองไคร

KK3

น.ส.วรรณวลี เจะเหลา

น.ส วนิดา หาญทะเล

พังงา

โรงเรียนบ้านพรุใน

Luciano

ด.ญ.ณภัสสร   งานแข็ง

ด.ญ.แคทยา โฮลเซอร์

พังงา

โรงเรียนบ้านพรุใน

baron

ด.ช.บดินทร์  เบ็ญอ้าหมาด

ด.ช.วีระเทพ  ดวงจิตร

ภูเก็ต

โรงเรียนกะทู้วิทยา

Shy

ด.ช.พัฒนพงษ์ หนูไหม

ด.ช.เดช นาวิก

ภูเก็ต

โรงเรียนกะทู้วิทยา

English in Sport

ด.ญ.ชญาดา ละออวงศ์

ด.ญ.มณัฐนันท์ วิรุฬห์วงศ์สกุล

ภูเก็ต

โรงเรียนขจรเกียรติศึกษา

BM

ด.ญ.เกษรทิพย์ มานะจิระ

ด.ญ.สุพิชชา เสาวณาภิบาล

ภูเก็ต

โรงเรียนขจรเกียรติศึกษา

BN

ด.ช.ธนกฤต อินทรางกูร

ด.ญ.กรวรัญ ติรนันท์มงคล

 

ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย

จังหวัด

โรงเรียน

ทีม

สมาชิกคนที่ 1

สมาชิกคนที่ 2

กระบี่

โรงเรียนอำมาตย์พานิชนุกูล

Barnaby

น.ส.รวิสรา ปรียากร

นายชัยนันท์ ตันติสุข

กระบี่

โรงเรียนอำมาตย์พานิชนุกูล

Unique

น.ส.นภัสกร ตรีกุล

นายธัชกมล สำอางศรี

ภูเก็ต

โรงเรียนกะทู้วิทยา

TEAM PARK

นาย ชัยวัฒน์ วุฒิ

นาย นันทวัฒน์ แท่นแก้ว

ภูเก็ต

โรงเรียนกะทู้วิทยา

THE WINNER

นาย ดาห์ฮาซิล คาเดร์

นาย ลีโอ หนูนาค

ภูเก็ต

โรงเรียนขจรเกียรติศึกษา

Kholat KS

Bisma Iqbal

น.ส.อธิชา โลห์แก้ว

ภูเก็ต

โรงเรียนขจรเกียรติศึกษา

Antidisestablishmentarianism

นายอัศวิน ชาวลา

น.ส.มะลิวรรณ การ์แลร์น